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WARAKA WA NDANI 

 

SCCS/AGM/MIKOPO/2017   TAREHE:  24 DISEMBA 2017 

 

KUTOKA:  BODI YA WAKURUGENZI   KWENDA:   WANACHAMA  

                   POSTA NA SIMU        MATAWI YOTE 

  SACCOS LTD.  

              

YAH: AZIMIO LA BARAZA KUHUSU AINA YA MIKOPO 

 

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu. 

 

Katika Mkutano wa Kawaida wa Baraza la Wawakili uliofanyika tarehe 17 Disemba 

2017, katika Ukumbi wa NSSF MAFAO HOUSE ILALA DAR ES SALAAM Taarifa 

ya  Kamati ya Mikopo ilijadiliwa.  Baada ya Majadiliano ya kina Wajumbe wa Baraza la 

Wawakilishi waliazimia aina ya Mikopo kama ifuatavyo :- 

 

(a) Mkopo wa Maendeleo (Planned Loan) 

 

Mkopo wa Maendeleo utatolewa mara mbili (2) ya Akiba za Mwanachama 

kwa Marejesho yasiyozidi miezi Thelathini na Sita (36) na riba ya asilimia 

mbili (2%) kwa mwezi (Reducing balances) 

  

(b) Mkopo ya Elimu na Mkopo midogo 

 

Mkopo wa Elimu na Mkopo Mdogo imeunganishwa na mkopo wa Dharula.  

Hivyo mkopo wa Dharura utatolewa kuanzia Tshs Moja hadi Tshs Milioni 

Tatu (Tshs 1 – 3M) kwa marejesho yasiyozidi miezi  sita (6) na riba ya 

asilimia mbili (2%) (reducing balances). 

 

Utekelezaji wa aina hii ya mikopo utaanza kutolewa kuanzia tarehe 01 Januari, 2018. 

 

Tunatanguliza shukrani za dhati kwa ushirikiano kwa utekelezaji wa Azimio hili 

 

“Pamoja na Salamu za Ushirika” 

 

 

 

J.N. MISSELYA 

KATIBU WA BODI 


